തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധിക

Date : December 12th, 2016

കേരളത്തിലെ പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്കുമാത്രമല്ല, അങ്ങ് തുര്‍ക്കിയില്‍വരെ ദുല്‍ഖറിന് ആരാധകരുണ്ട്. ഇവരുടെ അഭിനന്ദനപ്രവാഹത്തില്‍ മതിമറന്നിരിക്കുകയാണ് താരമിപ്പോള്‍. ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് ദുല്‍ഖര്‍ ഇതു വെളിപ്പെടുത്തിയത്. തുര്‍ക്കിഷ് ആരാധികമാരുടെ വീഡിയോയും ദുല്‍ഖര്‍ ട്വിറ്ററില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ദുല്‍ഖറിന്റെ കടുത്ത ആരാധകരാണെന്നും ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ദുല്‍ഖറിനെ സന്തോഷിപ്പിക്കുകയാണ് ലക്ഷ്യമെന്നും ഒരു ആരാധിക പറയുന്നു. ദുല്‍ഖറിന്റെ പുതിയ സിനിമയുടെ ട്രെയ്‌ലന്‍ കണ്ടെന്നും ദുല്‍ഖറിനു വേണ്ടി ഒരു സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഇനം എന്ന ആരാധിക പറയുന്നു. ദുല്‍ഖറിനെ തുര്‍ക്കിയിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഇനം അവസാനിപ്പിക്കുന്നത്.

[wpdevart_like_box profile_id=”graffitimagazine.in” connections=”show” width=”600″ height=”220″ header=”small” cover_photo=”show” locale=”en_US”]

താന്‍ ദുല്‍ഖറിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഫാനാണെന്നാണ് മറ്റൊരു തുര്‍ക്കിഷ് പെണ്‍കുട്ടി പറയുന്നത്. ദുല്‍ഖറിനെ ഏറെ സ്‌നേഹിക്കുന്നു. ഏറ്റവും വലിയ സ്വപ്‌നം ദുല്‍ഖറിനെ നേരില്‍ കാണുകയെന്നതാണ്. ചാര്‍ലി, വിക്രമാദിത്യന്‍, കലി തുടങ്ങിയ സിനിമകള്‍ ഏറെ ഇഷ്ടമാണ്. ഈ സിനിമകള്‍ കാണുന്നത് ഏറെ സന്തോഷകരമാണെന്നും ആരാധികമാര്‍ പറയുന്നു. മിക്കവരും ദുല്‍ഖറിനെ അടുത്തു തന്നെ നേരിട്ടു കാണാനാവും എന്ന ആഗ്രഹം പങ്കുവച്ചുകൊണ്ടാണ് ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നിരിക്കുന്നത്.

email തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധികpinterest തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധിക0facebook തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധിക0google തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധിക0twitter തുര്‍ക്കിയില്‍നിന്നും ദുല്‍ഖറിന് ആരാധികമാര്‍; വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് താരം; സമ്മാനം ഒരുക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആരാധിക
  • Loading…