വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍

Date : January 12th, 2017

റിയോ ഒളിമ്പിക്‌സില്‍ വെള്ളി മെഡല്‍ സ്വന്തമാക്കിയ പി.വി സിന്ധുവിന് സര്‍ക്കാരില്‍ നിന്ന് ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക എത്രയെന്ന് അറിഞ്ഞ സ്വര്‍ണ മെഡല്‍ ജേതാവ് കരോളിന മാരിന്‍ ഞെട്ടി. സിന്ധുവിന് വലിയ തുക ലഭിച്ചുവെന്ന് അറിഞ്ഞു. എന്നാല്‍ എനിക്ക് അതിന്റെ പത്തിലൊന്ന് സമ്മാനത്തുക മാത്രമെ സ്‌പെയിന്‍ സര്‍ക്കാരില്‍ നിന്ന് ലഭിച്ചുള്ളുവെന്നും കരോളിന്‍ പറഞ്ഞു.

pv-sindhu വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍
വെള്ളി മെഡല്‍ നേടിയതോടെ സിന്ധു കോടീശ്വരിയായി, എനിക്ക് സ്പാനീഷ് സര്‍ക്കാര്‍ കുറച്ച് തുക മാത്രമാണ് നല്‍കിയത്. അവള്‍ക്ക് ലഭിച്ച തുകയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താല്‍ 10 ശതമാനം മാത്രമാണ് എനിക്ക് ലഭിച്ചത്. സിന്ധുവിന് മികച്ച സമ്മാനത്തുക ലഭിച്ചതില്‍ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും ഡല്‍ഹിയിലെത്തിയ കരോളിന പറഞ്ഞു.
carolina-marin വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍
ഇന്ത്യയില്‍ ബാഡ്മിന്റണ്‍ ജനപ്രീയമാണെന്നതില്‍ സന്തോഷമുണ്ട്. എന്നാല്‍ സ്‌പെയിനില്‍ ചിലയിടങ്ങളില്‍ മാത്രമാണ് ബാഡ്മിന്റണ്‍ പ്രചാരണത്തിലുള്ളതെന്നും വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ കരോളിന വ്യക്തമാക്കി. ഒളിമ്പിക്‌സില്‍ വിജയിച്ച ശേഷം എല്ലാം കൂടി കൂട്ടി 70 ലക്ഷം രൂപയാണ് കരോളിനയ്ക്ക് ലഭിച്ചത്. എന്നാല്‍ സിന്ധുവിന് 13 കോടി രൂപയോളം സമ്മാനത്തുക ലഭിച്ചു.

[wpdevart_like_box profile_id=”graffitimagazine.in” connections=”show” width=”550″ height=”220″ header=”big” cover_photo=”show” locale=”en_US”]

email വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍pinterest വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍0facebook വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍0google വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍0twitter വെള്ളി നേടിയ സിന്ധുവിനു ലഭിച്ച സമ്മാനത്തുക കണ്ട് സ്വര്‍ണമെഡല്‍ ജേതാവ് ഞെട്ടി; തനിക്കു ലഭിച്ചതു പത്തിലൊന്ന്; സിന്ധുവിന്റെ നേട്ടത്തില്‍ സന്തോഷമെന്നും കരോളിന മാരിന്‍